Political Science Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization

Go down

ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization Empty ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization

ตั้งหัวข้อ  OUMIM Sat Aug 09, 2008 12:00 pm

สวัสดีค่ะ

ก่อนอื่นต้องแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่ออุ้มอิ้ม เป็น นศ.ป.โท สื่อสารมวลชนค่ะ

พอดีตอนนี้กำลังค้นหารายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีของ Jack Dennis เรื่อง political socialization

ไม่ทราบว่ามีผู้รู้คนใดที่จะให้รายละเอียดเรื่องนี้ได้บ้างมั้ยคะ

ขอความกรุณาด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ Smile

OUMIM^^**

OUMIM
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization Empty Re: ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization

ตั้งหัวข้อ  Singhaka Wed Aug 13, 2008 1:48 am

ที่นี่เลยค่ะ หาใน google ง่ายดีค่ะ

Singhaka
ผู้มาเยือน

ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization Empty การเมือง

ตั้งหัวข้อ  นา Mon Aug 25, 2008 9:26 am

ทฤษฎีนั้นคงไม่เหมาะครับ รองดูเรื่องนี้จะเข้าใจการเมืองมากขึ้น

นา
ผู้มาเยือน

ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization Empty Re: ขอรายละเอียดเกี่ยวกับทฤษฎีเรื่อง political socialization

ตั้งหัวข้อ  okpzu Mon Aug 25, 2008 9:27 am

ครม.มีมติเห็นชอบตามที่สำนักราชเลขาธิการเสนอ ครม.อนุมัติจัดซื้อรถยนต์ประจำตำแหน่งองคมนตรีคันใหม่ทดแทนคันเดิมที่มีการใช้งานมา 6 ปี โดยขอเงินงบประมาณรายจ่ายประจำปี 2552 วงเงิน 87,500,000 บาท ประกอบด้วย รถประจำตำแหน่งประธานองคมนตรี จำนวน 1 คัน ราคา 6,500,000 บาท รถประจำตำแหน่งองคมตรี จำนวน 18 คัน ราคาคันละ 4,500,000 บาท เป็นจำนวนเงิน 81 ล้านบาท

okpzu
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน